![]() |
Đang truy cập | 4 |
![]() |
Hôm nay | 1216 |
![]() |
Hôm qua | 3504 |
![]() |
Tổng số lượt xem | 919727 |
BCHQS thành phố phối hợp với Đoàn phường Quyết Tâm tổ chức dọn vệ sinh nghĩa trang liệt sĩ Viện quân y 6.
Tại đây, cán bộ chiến sĩ Thành đội và các bạn đoàn viên, thanh niên của đoàn phường Quyết Tâm đã tiến hành các hoạt động dọn vệ sinh môi trường như: nhặt rác, phát quang bụi rậm, chỉnh trang tạo cảnh quan môi trường sạch đẹp; quét dọn và tu sửa lại các phần mộ của các liệt sĩ, tử sĩ. Đây là một trong những hoạt động thường niên được Ban chỉ huy Quân sự thành phố phối hợp với Đoàn phường Quyết Tâm tổ chức nhằm thể hiện tinh thần đền ơn đáp nghĩa, uống nước nhớ nguồn của cán bộ chiến sĩ của đơn vị và các đoàn viên, thanh niên trên địa bàn phường Quyết Tâm đối với các thế hệ cha ông đi trước, những người đã hi sinh tuổi thanh xuân và xương máu của mình để giành độc lập, tự do cho Tổ Quốc.
Hải Yến